Bán nhà mặt phố đường bình trưng, phường bình trưng tây, q2, thủ đức, tp hcm. dt 72m2, 2 tầng, 3pn, sh, 8,05 tỷ
Phường Bình Trưng Tây, TP HCM
8 tỷ 50 triệu
72 m2 (56x13.5)
3 pn
2 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
???????? CHỐT ĐƠN NHÀ PHỐ QUẬN 2, GIỮ TIỀN CỰC CHẤT ???????????? Anh em ơi, có căn nhà mặt phố ngay trung tâm Quận 2 nè. Vị trí đắc địa, ngay đường Bình Trưng, chỉ vài bước là ra Nguyễn Thị Định, Vòng xoay Mai Chí Thọ, Lương Đình Của, Cao tốc Long Thành Giầu Giây, đi đâu cũng tiện. Khu vực sầm uất tiện ích không thiếu thứ gì.???? Nhà mình diện tích 72m2, ngang 5.6m, dài 13.5m, thiết kế 2 tầng, có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 toilet tha hồ dùng. Nhà phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, hoặc xây mới 5 tầng hiện đại.✨ Điểm cộng to đùng của em nó là:- Vị trí vàng, kinh doanh gì cũng ok.- Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng.- Giá chỉ 8,05 tỷ thôi, quá hời luôn so với khu vực này.???? Nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội có 1-0-2 này đó! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 56 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đường bình trưng, phường bình trưng tây, q2, thủ đức, tp hcm. dt 72m2, 2 tầng, 3pn, sh, 8,05 tỷ", có mã số #309156, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu