Bán nhà mặt phố hoàng quốc việt, kinh doanh đỉnh, 7 tầng thang máy, 50m, chỉ 32 tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
32 tỷ
50 m2 (43x11.6)
7 pn
6 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Nguyễn Văn Huyên, Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công, lưu lượng giao thông lớn, kinh doanh sầm uất ngày đêm
Nhà diện tích 50m, thiết kế 7 tầng hiện đại có thang máy, mặt phố đẹp, công năng khai thác tối ưu, phù hợp nhiều mô hình kinh doanh
Khu vực tập trung đông văn phòng, dân cư cao cấp, dòng tiền ổn định, giá trị tăng trưởng bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 32 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 50m, thiết kế 7 tầng hiện đại có thang máy, mặt phố đẹp, công năng khai thác tối ưu, phù hợp nhiều mô hình kinh doanh
Khu vực tập trung đông văn phòng, dân cư cao cấp, dòng tiền ổn định, giá trị tăng trưởng bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 32 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố hoàng quốc việt, kinh doanh đỉnh, 7 tầng thang máy, 50m, chỉ 32 tỷ", có mã số #321069, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu