Bán nhà mặt phố lê đại hành - 4 tầng và giá 10,x tỷ, còn mới kinh daonh và ở tốt, gần ngã 4 lê quý đôn công viên kì bá
Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
10 tỷ 700 triệu
85 m2 (49x18)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
bán nhà mặt phố kinh doanh sầm uất gần công viên kì bá
- nhà 4 tầng còn khá mới, vừa ở và kinh doanh tốt, gần ngã 4 công viên kì bá
- diện tích rộng 85m2, mặt tiền rộng gần 5m
- mọi tiện ích từ trường học, chợ, công viên... bán kính vài trăm mét
- hàng hiếm và giá êm chỉ 10,x tỷ
liên hệ e Hiền thêm chi tiết và còn nhiều nguồn bất động sản
- nhà 4 tầng còn khá mới, vừa ở và kinh doanh tốt, gần ngã 4 công viên kì bá
- diện tích rộng 85m2, mặt tiền rộng gần 5m
- mọi tiện ích từ trường học, chợ, công viên... bán kính vài trăm mét
- hàng hiếm và giá êm chỉ 10,x tỷ
liên hệ e Hiền thêm chi tiết và còn nhiều nguồn bất động sản
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 49 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố lê đại hành - 4 tầng và giá 10,x tỷ, còn mới kinh daonh và ở tốt, gần ngã 4 lê quý đôn công viên kì bá", có mã số #310323, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu