Bán nhà mặt phố lò đúc, 75m2, 6 tầng thang máy, mặt tiền gần 5m, 69.5 tỉ, vỉa hè, kinh doanh đỉnh
Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
69 tỷ 500 triệu
75 m2 (5x15)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mặt phố và mặt ngõ, lô góc, 3 mặt thoáng, phố cổ Hai Bà Trưng, kinh doanh sầm uất, nội thất cao cấp, đoạn đẹp nhất phố, dòng tiến tối ưu 100tr/tháng
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Mặt phố Lò Đúc đoạn đẹp nhất, vỉa hè 5m, kinh doanh sầm uất
- Giao thông thuận tiện ra Phố Huế, Bà Triệu, Trần Khát Chân, Phan Chu Trinh, Tuệ Tĩnh
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Mặt phố Lò Đúc đoạn đẹp nhất, vỉa hè 5m, kinh doanh sầm uất
- Giao thông thuận tiện ra Phố Huế, Bà Triệu, Trần Khát Chân, Phan Chu Trinh, Tuệ Tĩnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố lò đúc, 75m2, 6 tầng thang máy, mặt tiền gần 5m, 69.5 tỉ, vỉa hè, kinh doanh đỉnh", có mã số #321367, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu