Bán tòa nhà vp mặt phố bạch mai 180m2 mặt tiền 7.5m 8 tầng, 1 hầm dòng tiền 3.5 tỷ/năm
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
147 tỷ
180 m2 (75x25)
10 pn
10 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
[SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN] TÒA NHÀ VĂN PHÒNG MẶT PHỐ BẠCH MAI – HAI BÀ TRƯNG
Cơ hội sở hữu tòa nhà văn phòng bề thế, tọa lạc tại tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Hai Bà Trưng với hiệu suất khai thác cực cao.
Diện tích: 180m2.
Mặt tiền: 7.5m (Rộng thoáng, nhận diện thương hiệu cực tốt).
Quy mô: 8 tầng nổi + 1 hầm (Xây dựng hiện đại, tối ưu công năng).
Dòng tiền: Đang khai thác sẵn 3.5 tỷ/năm (Hiệu suất ổn định, bền vững).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch.
TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẲNG CẤP:
Vị trí vàng: Tuyến phố huyết mạch kết nối Phố Cổ với khu vực phía Nam Thủ đô.
Gần các bệnh viện lớn: Chỉ vài phút tới Bệnh viện Bạch Mai, Việt Pháp, Tai Mũi Họng TW.
Giáo dục đỉnh cao: Sát cạnh cụm đại học Bách Khoa – Kinh Tế – Xây Dựng.
Cơ hội sở hữu tòa nhà văn phòng bề thế, tọa lạc tại tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Hai Bà Trưng với hiệu suất khai thác cực cao.
Diện tích: 180m2.
Mặt tiền: 7.5m (Rộng thoáng, nhận diện thương hiệu cực tốt).
Quy mô: 8 tầng nổi + 1 hầm (Xây dựng hiện đại, tối ưu công năng).
Dòng tiền: Đang khai thác sẵn 3.5 tỷ/năm (Hiệu suất ổn định, bền vững).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch.
TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẲNG CẤP:
Vị trí vàng: Tuyến phố huyết mạch kết nối Phố Cổ với khu vực phía Nam Thủ đô.
Gần các bệnh viện lớn: Chỉ vài phút tới Bệnh viện Bạch Mai, Việt Pháp, Tai Mũi Họng TW.
Giáo dục đỉnh cao: Sát cạnh cụm đại học Bách Khoa – Kinh Tế – Xây Dựng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 21 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà vp mặt phố bạch mai 180m2 mặt tiền 7.5m 8 tầng, 1 hầm dòng tiền 3.5 tỷ/năm", có mã số #321426, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu