Bán nhà mặt phố yên hòa, ô tô tránh, vỉa hè kinh doanh, 55m, mặt tiền rộng 5m
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
30 tỷ
55 m2 (5x11)
5 pn
5 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Trung Kính, Vũ Phạm Hàm, Nguyễn Khang, kinh doanh sầm uất, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện
Nhà diện tích 55m, mặt tiền 5m rộng đẹp, ô tô tránh thoải mái, vỉa hè rộng cực thuận tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng
Khu vực dòng tiền mạnh, thanh khoản cao, phù hợp vừa ở vừa khai thác thương mại bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 55m, mặt tiền 5m rộng đẹp, ô tô tránh thoải mái, vỉa hè rộng cực thuận tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng
Khu vực dòng tiền mạnh, thanh khoản cao, phù hợp vừa ở vừa khai thác thương mại bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố yên hòa, ô tô tránh, vỉa hè kinh doanh, 55m, mặt tiền rộng 5m", có mã số #321038, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu