Bán nhà mặt tiền kd sầm uất ngay chợ nhị thiên đường q8 - 4x17m chỉ nhỉnh 10 tỷ
Đường Hoàng Minh Đạo, Phường 05, Quận 8, TP HCM
10 tỷ 800 triệu
68 m2 (4x17)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt tiền KD sầm uất ngay Chợ Nhị Thiên Đường Q8 - 4x17m chỉ nhỉnh 10 tỷ. + Diện tích: 72m², 2 tầng. + Vị trí: Ngay chợ Nhị Thiên Đường nằm trục Hoàng Minh Đạo thông ra Bùi Minh Trực, Bông Sao, Thỉnh Lộ 5... + Địa điểm kinh doanh buôn bán sầm uất gần Trường học các cấp, siêu thị... Cách Q. 5, Q. 6, Q. 1 chỉ cây cầu Chà Và.. + Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng giao dịch. + Tìm nhà khó - có Em lo Gọi ngay 0939 345 129 xem nhà nhanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền kd sầm uất ngay chợ nhị thiên đường q8 - 4x17m chỉ nhỉnh 10 tỷ", có mã số #309043, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu