Bán nhà mega village khang điền, 80m2, xây 3 tầng, 4 phòng ngủ, full nội thất, trục chính lộ giới 20m, chỉ 10.2 tỷ có tl
Phường Phú Hữu, TP HCM
10 tỷ 200 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà Mega Village Khang Điền trục chính 20m
- Diện tích 5m x 16m = 80m2 , 3 tầng
- Thiết kế 4 Phòng ngủ, 3 wc
- Nhà full nội thất, chủ hoan hỷ tặng hết, khách mua xong chỉ xách vali vào ở
- Sổ hồng, pháp lý chuẩn, cất két tại nhà
Nhà Mega Village Khang Điền trục chính 20m
- Diện tích 5m x 16m = 80m2 , 3 tầng
- Thiết kế 4 Phòng ngủ, 3 wc
- Nhà full nội thất, chủ hoan hỷ tặng hết, khách mua xong chỉ xách vali vào ở
- Sổ hồng, pháp lý chuẩn, cất két tại nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mega village khang điền, 80m2, xây 3 tầng, 4 phòng ngủ, full nội thất, trục chính lộ giới 20m, chỉ 10.2 tỷ có tl", có mã số #310855, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu