Bán nhà mới 2 tầng P.Chánh Hiệp - TpHCM (Bình Dương cũ) – DT 4x30m
Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
3 tỷ 400 triệu
120 m2 (4x30)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Vị trí vàng: Nhà nằm ngay khu trung tâm, gần UBND Phường Chánh Hiệp. Khu vực dân cư trí thức, an ninh tuyệt đối.
???? Diện tích lý tưởng: 4m x 30m (120m²). Chiều dài cực tốt giúp nhà có khoảng không gian rất thoáng.
???? Kết cấu hiện đại: Nhà mới 100%, 1 trệt 1 lầu kiên cố. Bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, 3 WC riêng biệt, phòng khách và bếp thiết kế mở.
✨ Ưu điểm nổi bật: * Sân trước cực rộng, thoải mái đậu xe.
???? Đường thông thoáng, xe hơi ra vào dễ dàng.
o Tiện ích bao quanh: Chỉ mất vài phút đến hệ thống Trường học các cấp, bệnh viện và chợ trung tâm.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ đứng tên, giao dịch nhanh gọn.
???? Giá bán: 3.4 tỷ (Thương lượng trực tiếp chính chủ).
???? Diện tích lý tưởng: 4m x 30m (120m²). Chiều dài cực tốt giúp nhà có khoảng không gian rất thoáng.
???? Kết cấu hiện đại: Nhà mới 100%, 1 trệt 1 lầu kiên cố. Bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, 3 WC riêng biệt, phòng khách và bếp thiết kế mở.
✨ Ưu điểm nổi bật: * Sân trước cực rộng, thoải mái đậu xe.
???? Đường thông thoáng, xe hơi ra vào dễ dàng.
o Tiện ích bao quanh: Chỉ mất vài phút đến hệ thống Trường học các cấp, bệnh viện và chợ trung tâm.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ đứng tên, giao dịch nhanh gọn.
???? Giá bán: 3.4 tỷ (Thương lượng trực tiếp chính chủ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ hồng, sổ đỏ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới 2 tầng P.Chánh Hiệp - TpHCM (Bình Dương cũ) – DT 4x30m", có mã số #310467, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu