???? nhà đẹp – sổ hồng riêng – giá chỉ 2 tỷ 150 triệu – quận 7 ????
Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP HCM
2 tỷ 150 triệu
18 m2 (3x6)
2 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP – SỔ HỒNG RIÊNG – GIÁ CHỈ 2 TỶ 150 TRIỆU – QUẬN 7 ???????? Hẻm 30 Lâm Văn Bền, phường Tân Kiểng, Quận 7✨ Kế bên Trường học Nguyễn Hữu Thọ – khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ
???? Diện tích: 3m x 6m???? Kết cấu: Nhà 1 tầng gồm:✔️ 2 phòng ngủ✔️ 1 phòng khách✔️ 1 phòng bếp✔️ 1 WC
???? Tặng kèm:❄️ 3 máy lạnh???? Máy nước nóng
???? Giá bán: 2 tỷ 150 triệu (còn thương lượng)
???? Pháp lý chuẩn:✅ Sổ hồng riêng✅ Hoàn công đầy đủ✅ Công chứng sang tên nhanh gọn
???? Vị trí thuận tiện:
* Gần trường học Nguyễn Hữu Thọ* Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi* Di chuyển nhanh sang Phú Mỹ Hưng, Nguyễn Thị Thập, Lotte Mart…
???? Tiềm năng tăng giá tốt khu trung tâm Quận 7, thích hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
???? Diện tích: 3m x 6m???? Kết cấu: Nhà 1 tầng gồm:✔️ 2 phòng ngủ✔️ 1 phòng khách✔️ 1 phòng bếp✔️ 1 WC
???? Tặng kèm:❄️ 3 máy lạnh???? Máy nước nóng
???? Giá bán: 2 tỷ 150 triệu (còn thương lượng)
???? Pháp lý chuẩn:✅ Sổ hồng riêng✅ Hoàn công đầy đủ✅ Công chứng sang tên nhanh gọn
???? Vị trí thuận tiện:
* Gần trường học Nguyễn Hữu Thọ* Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi* Di chuyển nhanh sang Phú Mỹ Hưng, Nguyễn Thị Thập, Lotte Mart…
???? Tiềm năng tăng giá tốt khu trung tâm Quận 7, thích hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp – sổ hồng riêng – giá chỉ 2 tỷ 150 triệu – quận 7 ????", có mã số #321009, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu