Bán nhà mt kinh doanh phố tây đ. bùi viện, quận 1 - dòng tiền thu về mỗi tháng 100trieu - * liên hệ giang giang:093.86.76.685
Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP HCM
32 tỷ
37 m2 (3x12)
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ KHÔNG THỂ NÀO ĐỈNH HƠN - MẶT TIỀN KINH DOANH PHỐ TÂY BÙI VIỆN, QUẬN 1 - THU NHẬP 100 TRIỆU MỖI THÁNG
✨Diện tích: 37m2. Ngang 3m*12m.✨Kết cấu: 3 tầng.✨Vị trí VIP nhất tại cung đường vàng này.✨Pháp lý chuẩn.✨Chào: 32T - TL.
* LIÊN HỆ GIANG GIANG:093.86.76.685
✨Tuyển CTV bán BĐS nhà phố.
✨Diện tích: 37m2. Ngang 3m*12m.✨Kết cấu: 3 tầng.✨Vị trí VIP nhất tại cung đường vàng này.✨Pháp lý chuẩn.✨Chào: 32T - TL.
* LIÊN HỆ GIANG GIANG:093.86.76.685
✨Tuyển CTV bán BĐS nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mt kinh doanh phố tây đ. bùi viện, quận 1 - dòng tiền thu về mỗi tháng 100trieu - * liên hệ giang giang:093.86.76.685", có mã số #310759, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu