Bán nhà ngõ 105 xuân la, phân lô ô tô vào nhà, 6 tầng thang máy, 45m, chỉ 20 tỷ
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
45 m2 (4x11)
5 pn
5 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu Tây Hồ, gần Xuân La, Võ Chí Công, Lạc Long Quân, tiện ích đầy đủ, khu dân trí cao, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 45m, phân lô tổng cục 2, ô tô vào nhà, xây 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu
Không gian thoáng, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 20 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 45m, phân lô tổng cục 2, ô tô vào nhà, xây 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, công năng tối ưu
Không gian thoáng, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 20 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngõ 105 xuân la, phân lô ô tô vào nhà, 6 tầng thang máy, 45m, chỉ 20 tỷ", có mã số #317839, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu