Bán nhà nguyễn khang thành thái, ô tô, 6 tầng thang máy, 97m, chỉ nhỉnh 29 tỷ
Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
29 tỷ 500 triệu
97 m2 (6x16.2)
7 pn
7 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Thành Thái, Trần Thái Tông, Duy Tân, khu vực dân trí cao, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ
Nhà diện tích 97m, mặt tiền rộng thoáng đẹp, thiết kế 6 tầng hiện đại có thang máy, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng tối ưu. Quy hoạch mở rộng nhà càng gia tăng giá trị
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, hoặc khai thác cho thuê ổn định tại khu vực nhu cầu thuê rất cao
Khu vực hiếm nhà diện tích lớn, thanh khoản tốt, giá trị giữ tài sản và tăng giá bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 29 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 97m, mặt tiền rộng thoáng đẹp, thiết kế 6 tầng hiện đại có thang máy, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng tối ưu. Quy hoạch mở rộng nhà càng gia tăng giá trị
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, hoặc khai thác cho thuê ổn định tại khu vực nhu cầu thuê rất cao
Khu vực hiếm nhà diện tích lớn, thanh khoản tốt, giá trị giữ tài sản và tăng giá bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 29 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 97 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn khang thành thái, ô tô, 6 tầng thang máy, 97m, chỉ nhỉnh 29 tỷ", có mã số #323020, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu