Bán nhà phạm tuấn tài, ô tô tránh, vỉa hè, mặt tiền 8m, kinh doanh đẳng cấp
Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
52 tỷ
100 m2 (8x12.5)
7 pn
7 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Hoàng Quốc Việt, Trần Quốc Hoàn, Xuân Thủy, khu vực dân trí cao, kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện
Nhà diện tích 100m, mặt tiền 8m rộng hiếm đẹp, đường ô tô tránh thoải mái, vỉa hè rộng, công năng khai thác cực tốt. Thuộc khu vực cực hiếm nhà bán
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, showroom, spa hoặc khai thác dòng tiền ổn định tại khu vực trung tâm
Căn nhà cực vượng, đem lại nhiều tài lộc cho gia chủ, con cái thành đạt, gia đình sung túc.
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 50 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 100m, mặt tiền 8m rộng hiếm đẹp, đường ô tô tránh thoải mái, vỉa hè rộng, công năng khai thác cực tốt. Thuộc khu vực cực hiếm nhà bán
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, showroom, spa hoặc khai thác dòng tiền ổn định tại khu vực trung tâm
Căn nhà cực vượng, đem lại nhiều tài lộc cho gia chủ, con cái thành đạt, gia đình sung túc.
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 50 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phạm tuấn tài, ô tô tránh, vỉa hè, mặt tiền 8m, kinh doanh đẳng cấp", có mã số #323273, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu