Bán nhà phân lô phố quan nhân đường ô tô giá 17,5 tỷ
Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
17 tỷ 500 triệu
42 m2 (42x10)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ PHỐ QUAN NHÂN – THANH XUÂN – Ở NGAY – KINH DOANH TỐT ???????? Cơ hội sở hữu căn nhà phố cực hiếm tại trung tâm quận Thanh Xuân:???? Vị trí: Phố Quan Nhân – khu vực dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ???? Diện tích: 42m²???? Kết cấu: 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại???? Mặt tiền rộng: 4,2m – cực kỳ thoáng, dễ kinh doanh???? Ngõ rộng, đi lại thuận tiện, gần phố lớn✨ Ưu điểm nổi bật: ✔ Nhà đẹp, chỉ việc xách vali về ở✔ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh online/offline✔ Khu vực dân trí cao, an ninh tốt✔ Gần trường học, chợ, trung tâm thương mại???? Giá bán: 17,5 tỷ (có thương lượng)???? Liên hệ ngay: 0942136168 để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt!???? Nhanh tay kẻo lỡ – Nhà đẹp, giá tốt trong khu vực không có nhiều!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phân lô phố quan nhân đường ô tô giá 17,5 tỷ", có mã số #310512, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu