Tôi chính chủ bán nhà 7 tầng đường kim giang.sát vách kđt the manor...ô tô đỗ cửa;10m ra ô tô tránh
Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10 tỷ 400 triệu
34 m2 (34x10)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tôi chính chủ bán nhà 7 tầng đường Kim Giang.sát vách kđt The Manor...Ô tô đỗ cửa;10m ra ô tô tránh
Nhà thiết kết 7 tầng thông sàn.Tầng 1-2-3 hiện làm văn phòngTầng 4-5-6 mỗi tần 1 phòng ngủ +WCTầng 7 sân phơi + cây cảnhDiện tích: 34m2 để lại nội thất đầy đủ.Giá bán: 10.4 tỷ có thương lượng.ưu tiên khách mua vừa làm văn phòng vừa ở.Liên hệ: 0902262282 - 0355289368
Nhà thiết kết 7 tầng thông sàn.Tầng 1-2-3 hiện làm văn phòngTầng 4-5-6 mỗi tần 1 phòng ngủ +WCTầng 7 sân phơi + cây cảnhDiện tích: 34m2 để lại nội thất đầy đủ.Giá bán: 10.4 tỷ có thương lượng.ưu tiên khách mua vừa làm văn phòng vừa ở.Liên hệ: 0902262282 - 0355289368
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tôi chính chủ bán nhà 7 tầng đường kim giang.sát vách kđt the manor...ô tô đỗ cửa;10m ra ô tô tránh", có mã số #310564, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu