Bán nhà phố lê thanh nghị 65m2 ô tô cửa nhỉnh 25 quả
Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
25 tỷ 600 triệu
64 m2 (4x16)
4 pn
5 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện.
Từ nhà ra mặt phố chỉ vài chục mét, đi lại cực tiện.
Sau nhà có khe thoáng, nhà luôn sáng và thoáng khí.
????️ Thiết kế chắc chắn – công năng hợp lý:
Tầng 1: Phòng khách hoặc kinh doanh, bếp, WC.
Tầng 2,3: Mỗi tầng 02 phòng ngủ + WC, cầu thang giữa.
Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi rộng.
???? Pháp lý:
Sổ đỏ đẹp, pháp lý rõ ràng.
Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện.
Từ nhà ra mặt phố chỉ vài chục mét, đi lại cực tiện.
Sau nhà có khe thoáng, nhà luôn sáng và thoáng khí.
????️ Thiết kế chắc chắn – công năng hợp lý:
Tầng 1: Phòng khách hoặc kinh doanh, bếp, WC.
Tầng 2,3: Mỗi tầng 02 phòng ngủ + WC, cầu thang giữa.
Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi rộng.
???? Pháp lý:
Sổ đỏ đẹp, pháp lý rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố lê thanh nghị 65m2 ô tô cửa nhỉnh 25 quả", có mã số #319744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu