Bán nhà quận 2 ngang 7m ,có thang máy và gara ô tô tại an phú quận 2
Phường An Phú, TP HCM
45 tỷ
126 m2 (7x18)
6 pn
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng nhà khu An Phú – An Khánh, Quận 2
Chuyển nhượng nhà khu An Phú – An Khánh, Quận 2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà quận 2 ngang 7m ,có thang máy và gara ô tô tại an phú quận 2", có mã số #309725, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu