Bán nhà siêu phẩm tại trần phú, hà đông - nhà lô góc 4 mặt thoáng - mặt tiền khủng cực hiếm
Đường Trần Phú, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
18 tỷ
60 m2 (10x6)
4 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ SIÊU PHẨM TẠI TRẦN PHÚ - HÀ ĐÔNG- Vị trí đẹp: Cách 2 nhà ra mặt phố Trần Phú, gần Ga Phùng Khoang, cạnh trường Đại Học Nghệ Thuật Trung Ương, gần ĐH An Ninh, HV Tuệ Tĩnh, gần ngã 3 đường Chiến Thắng.- Nằm ở đầu cổng Trung Tâm Phân tích khoáng sản Địa Chất Hà Nội.- Nhà lô góc 4 mặt thoáng, mặt tiền khủng cực hiếm. - Nhà xác định bán đất tặng nhà 3 tầng cũ vẫn ở tốt, khách mua về đập đi xây lại hoặc sơn sửa lại vì nhà còn rất chắc chắn.- Khu vực An Ninh cực tốt.- Sổ đỏ cực đẹp, sẵn sàng giao dịch.Liên hệ: 0946258632 ĐÀO THU THỦY
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà siêu phẩm tại trần phú, hà đông - nhà lô góc 4 mặt thoáng - mặt tiền khủng cực hiếm", có mã số #320951, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu