Bán nhà thái thịnh 163m2. 6 tầng. mặt tiền 6.3m. giá 103 tỷ đống đa hà nội
Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
103 tỷ
163 m2 (62x25.8)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 62 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 163 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà thái thịnh 163m2. 6 tầng. mặt tiền 6.3m. giá 103 tỷ đống đa hà nội", có mã số #309348, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu