Bán nhà trần cao vân 297m2 ngang 8m 2 tầng cho thuê 360tr năm giá 19 tỷ
Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
19 tỷ
297 m2 (8x37)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà mặt tiền đường Trần Cao Vân, quận Thanh Khê, Đà Nẵng. Vị trí trung tâm, tuyến đường kinh doanh sầm uất, phù hợp đầu tư giữ tài sản và khai thác dòng tiền lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 300m2, trong đó 128m2 đất ở
Ngang: gần 8m, mặt tiền rộng hiếm
Kết cấu: Nhà 2 tầng, 2 mê, xây dựng kiên cố, mái ngói chắc chắn
Công năng sử dụng:
Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh, phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC
Tầng 2: Bếp, 2 phòng ngủ, phòng thờ, WC, sân phơi, sân thượng
Hiệu quả khai thác:
Mặt tiền đang cho siêu thị thuê ổn định
Hợp đồng thuê lâu dài, dòng tiền 360 triệu/năm
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trên trục đường Trần Cao Vân, khu vực kinh doanh nhộn nhịp
Gần chợ, trường học các cấp, đầy đủ tiện ích xung quanh
Thích hợp mở siêu thị, showroom, văn phòng hoặc tiếp tục khai thác cho thuê
Giá bán: 19 tỷ
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 300m2, trong đó 128m2 đất ở
Ngang: gần 8m, mặt tiền rộng hiếm
Kết cấu: Nhà 2 tầng, 2 mê, xây dựng kiên cố, mái ngói chắc chắn
Công năng sử dụng:
Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh, phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC
Tầng 2: Bếp, 2 phòng ngủ, phòng thờ, WC, sân phơi, sân thượng
Hiệu quả khai thác:
Mặt tiền đang cho siêu thị thuê ổn định
Hợp đồng thuê lâu dài, dòng tiền 360 triệu/năm
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trên trục đường Trần Cao Vân, khu vực kinh doanh nhộn nhịp
Gần chợ, trường học các cấp, đầy đủ tiện ích xung quanh
Thích hợp mở siêu thị, showroom, văn phòng hoặc tiếp tục khai thác cho thuê
Giá bán: 19 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 37 m |
| Diện tích | 297 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trần cao vân 297m2 ngang 8m 2 tầng cho thuê 360tr năm giá 19 tỷ", có mã số #317358, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu