♪ nhà sát nguyễn tất thành, bãi đậu ô tô vài bước, 31m2, 2 tầng ở ngay, nhỉnh 3 tỷ
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Tam Thuận, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 250 triệu
31 m2 (6x5)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà sát Nguyễn Tất Thành, Bãi đậu Ô tô vài bước, 31m2, 2 tầng ở ngay, nhỉnh 3 tỷ
+ Bán nhà Kiệt Nguyễn Tất Thành thông Trần Cao Vân, cách kiệt chính, 1 căn nhà, Bãi Ô tô đậu ngoài Hà Khê 01 đi bộ vào gần.
+ DT 31m2, 2 tầng mới đẹp 2PN cửa sổ sáng gió tự nhiên, 2WC, P thờ, ban công cực rộng, Chill
+ Tặng lại nội thất ở ngay
Giá bán 3.25 tỵ
Alo Gấp
+ Bán nhà Kiệt Nguyễn Tất Thành thông Trần Cao Vân, cách kiệt chính, 1 căn nhà, Bãi Ô tô đậu ngoài Hà Khê 01 đi bộ vào gần.
+ DT 31m2, 2 tầng mới đẹp 2PN cửa sổ sáng gió tự nhiên, 2WC, P thờ, ban công cực rộng, Chill
+ Tặng lại nội thất ở ngay
Giá bán 3.25 tỵ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà sát nguyễn tất thành, bãi đậu ô tô vài bước, 31m2, 2 tầng ở ngay, nhỉnh 3 tỷ", có mã số #317583, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu