Bán nhà trần quốc hoàn, phân lô ô tô tránh, 6 tầng thang máy, 60m, chỉ nhỉnh 25 tỷ
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 tỷ 500 triệu
60 m2 (55x11)
5 pn
5 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm, gần Xuân Thủy, Phạm Văn Đồng, nhiều trường đại học, văn phòng, tiện ích đầy đủ, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 60m, phân lô ô tô tránh, xây 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, nhà đẹp ở ngay
Không gian thoáng, công năng tối ưu, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 60m, phân lô ô tô tránh, xây 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, nhà đẹp ở ngay
Không gian thoáng, công năng tối ưu, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trần quốc hoàn, phân lô ô tô tránh, 6 tầng thang máy, 60m, chỉ nhỉnh 25 tỷ", có mã số #319154, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu