Bán nhà trần thị tính – 3 tầng – 4pn – ô tô 4m – gần biển
Đường Trần Thị Tính, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8 tỷ
71 m2 (4x22)
4 pn
2 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP 3 TẦNG KHU BÀN CỜ TP NHA TRANG4PN – SÂN RỘNG – ĐƯỜNG 4M Ô TÔ ĐỖ CỬA • Vị trí: Trần Thị Tính, Nha Trang. Gần chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện Phúc Sinh; di chuyển ra quảng trường biển 5 phút. Khu dân trí cao. • Diện tích: 71m² (nở hậu). • Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân phơi tầng 2, sân trước nhà rộng; 4 phòng ngủ master, 2 WC. • Đường trước nhà 4m, ô tô đỗ cửa. • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
GIÁ: 8 TỶ (thương lượng)
GIÁ: 8 TỶ (thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trần thị tính – 3 tầng – 4pn – ô tô 4m – gần biển", có mã số #309024, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu