Bán nhà vĩnh phúc -ba đình - 5tầng ở ngay - cách 70m ra phố -gần trường chợ , bãi đỗ ô tô
Đường Vĩnh Phúc, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
9 tỷ
52 m2 (6x9)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
DT 52m x3 tầng - nhà dân xây khung cột chắc chắn .
chủ nhà thiết kế 3 tầng 1 tum , chia 2 phòng ngủ kép kin , đủ công năng sử dụng
Vị trí dắc địa : trung tâm phố vình phúc, dân trí Cao.
sổ đỏ chinh chủ ; giao dịch ngay .
giá b.án chỉ nhỉnh 9 t.ỷ
liên hệ ngay ; em vang xem nhà thực tế .
09.12.63.55.68
DT 52m x3 tầng - nhà dân xây khung cột chắc chắn .
chủ nhà thiết kế 3 tầng 1 tum , chia 2 phòng ngủ kép kin , đủ công năng sử dụng
Vị trí dắc địa : trung tâm phố vình phúc, dân trí Cao.
sổ đỏ chinh chủ ; giao dịch ngay .
giá b.án chỉ nhỉnh 9 t.ỷ
liên hệ ngay ; em vang xem nhà thực tế .
09.12.63.55.68
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà vĩnh phúc -ba đình - 5tầng ở ngay - cách 70m ra phố -gần trường chợ , bãi đỗ ô tô", có mã số #323334, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu