Cho thuê nhà nguyên căn – phúc xá, ba đình, hà nội
Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội
6.5 triệu
25 m2 (1x1)
4 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – PHÚC XÁ, BA ĐÌNH, HÀ NỘI
- Địa chỉ: Ngõ 93 Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội
- Nhà 3 tầng, diện tích 25m²- 4 phòng ngủ- 1 nhà vệ sinh- Có sẵn 2 điều hoà + wifi- Chỉ việc xách đồ vào ở
+ Vị trí cực tiện:– Gần Bệnh viện Melatec– Gần trường học, chợ– Xung quanh nhiều tiện ích sinh hoạt- Phù hợp hộ gia đình thuê ở lâu dài.
* Giá thuê: 6,5 triệu/tháng ( ưu tiên cho khách thuê lâu dài )- Thanh toán: đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
=> Liên hệ: 0963938886 hoặc ib trực tiếp cho em ạ.
- Địa chỉ: Ngõ 93 Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội
- Nhà 3 tầng, diện tích 25m²- 4 phòng ngủ- 1 nhà vệ sinh- Có sẵn 2 điều hoà + wifi- Chỉ việc xách đồ vào ở
+ Vị trí cực tiện:– Gần Bệnh viện Melatec– Gần trường học, chợ– Xung quanh nhiều tiện ích sinh hoạt- Phù hợp hộ gia đình thuê ở lâu dài.
* Giá thuê: 6,5 triệu/tháng ( ưu tiên cho khách thuê lâu dài )- Thanh toán: đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
=> Liên hệ: 0963938886 hoặc ib trực tiếp cho em ạ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn – phúc xá, ba đình, hà nội", có mã số #323403, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu