Bán quỹ đất khan hiếm mặt tiền kd đ.đinh công tráng, quân 1 - dt siêu lớn 148m2 ngang 5,4m*30m full thổ cư- 0938676685 giang giang
Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
51 tỷ
148 m2 (54x30)
24-03-2026
Thông tin mô tả:
* BÁN QUỸ ĐẤT KHAN HIẾM TRUNG TÂM SÀI GÒN - MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.ĐINH CÔNG TRÁNG, P.TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - 0938.676.685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 148m2 - Ngang 4,7m nở hậu 5,4m * 30m.+ Hiện trạng: Đất trống.+ Vị trí siêu đẹp ngay bên Nhà thờ màu hồng Tân Định - Nhộn nhịp khách du lịch.+ Khu vực cấp phép xây dựng cao tầng.+ Phù hợp kinh doanh đa ngành - Khai thác giá trị lớn.+ Chủ chào: 51T + Pháp lý chuẩn.* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0938.676.685+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 148m2 - Ngang 4,7m nở hậu 5,4m * 30m.+ Hiện trạng: Đất trống.+ Vị trí siêu đẹp ngay bên Nhà thờ màu hồng Tân Định - Nhộn nhịp khách du lịch.+ Khu vực cấp phép xây dựng cao tầng.+ Phù hợp kinh doanh đa ngành - Khai thác giá trị lớn.+ Chủ chào: 51T + Pháp lý chuẩn.* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0938.676.685+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 148 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán quỹ đất khan hiếm mặt tiền kd đ.đinh công tráng, quân 1 - dt siêu lớn 148m2 ngang 5,4m*30m full thổ cư- 0938676685 giang giang", có mã số #309494, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu