Bán tập thể thanh xuân nam diện tích khủng 105m² 3 ngủ khách bếp riêng biệt cực rộng ở cực thích chỉ 7.4 tỷ
Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7 tỷ 400 triệu
105 m2 (5x21)
3 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán tập thể Thanh Xuân Nam diện tích khủng 105m² 3 ngủ khách bếp riêng biệt cực rộng ở cực thích chỉ 7.4 tỷ
HIẾM THANH XUÂN NAM – TẬP THỂ MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH – 105M² RỘNG THOÁNG – CHỈ 7.4 TỶ ????
???? Bán căn tập thể Thanh Xuân Nam diện tích rộng hiếm có:• 105m² sử dụng cực thoải mái• Thiết kế 3 ngủ rộng, 1 khách riêng biệt, bếp tách riêng cực tiện• Nhà thoáng sáng tự nhiên, ở sướng• Mặt ngõ ô tô tránh, đi lại thuận tiện
???? Vị trí trung tâm Thanh Xuân – gần Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, tiện ích đầy đủ.
???? Giá chỉ 7.4 tỷ – diện tích lớn, tài chính cực hợp lý khu vực Thanh Xuân
Bán tập thể Thanh Xuân Nam diện tích khủng 105m² 3 ngủ khách bếp riêng biệt cực rộng ở cực thích chỉ 7.4 tỷ
HIẾM THANH XUÂN NAM – TẬP THỂ MẶT NGÕ Ô TÔ TRÁNH – 105M² RỘNG THOÁNG – CHỈ 7.4 TỶ ????
???? Bán căn tập thể Thanh Xuân Nam diện tích rộng hiếm có:• 105m² sử dụng cực thoải mái• Thiết kế 3 ngủ rộng, 1 khách riêng biệt, bếp tách riêng cực tiện• Nhà thoáng sáng tự nhiên, ở sướng• Mặt ngõ ô tô tránh, đi lại thuận tiện
???? Vị trí trung tâm Thanh Xuân – gần Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, tiện ích đầy đủ.
???? Giá chỉ 7.4 tỷ – diện tích lớn, tài chính cực hợp lý khu vực Thanh Xuân
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tập thể thanh xuân nam diện tích khủng 105m² 3 ngủ khách bếp riêng biệt cực rộng ở cực thích chỉ 7.4 tỷ", có mã số #319426, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu