Cho thuê chung cư mini tầng 2 – hoàng văn thái, thanh xuân , hà nội
Phố Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3.6 triệu
32 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CHUNG CƯ MINI TẦNG 2 – HOÀNG VĂN THÁI, THANH XUÂN , HÀ NỘI
Nhà mình hiện còn 1 phòng tầng 2 cần cho thuê, phù hợp cho người đi làm hoặc sinh viên ở lâu dài.
* Địa chỉ: Số 3 ngõ 69A ngách 5 Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội(Thuộc P. Khương Trung cũ – nay là P. Phương Liệt, Hà Nội mới)* Diện tích: 32m² bao gồm gác xép- Thiết kế đơn giản, thoáng mát, tiện nghi- Ngõ rộng 3,5m, cách chợ chỉ 50m- Khu vực trung tâm, đi lại thuận tiện- Chủ nhà thân thiện, dễ gần
* Giá thuê: 3,6 triệu/tháng- Có thể nhận phòng từ tháng 6
=> Liên hệ: Cô Phương – 0912532220
Nhà mình hiện còn 1 phòng tầng 2 cần cho thuê, phù hợp cho người đi làm hoặc sinh viên ở lâu dài.
* Địa chỉ: Số 3 ngõ 69A ngách 5 Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội(Thuộc P. Khương Trung cũ – nay là P. Phương Liệt, Hà Nội mới)* Diện tích: 32m² bao gồm gác xép- Thiết kế đơn giản, thoáng mát, tiện nghi- Ngõ rộng 3,5m, cách chợ chỉ 50m- Khu vực trung tâm, đi lại thuận tiện- Chủ nhà thân thiện, dễ gần
* Giá thuê: 3,6 triệu/tháng- Có thể nhận phòng từ tháng 6
=> Liên hệ: Cô Phương – 0912532220
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê chung cư mini tầng 2 – hoàng văn thái, thanh xuân , hà nội", có mã số #320579, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu