Bán tòa chdv ngõ 603 lạc long quân, khu vip gần hồ, 95m, 7 tầng, dòng tiền khủng, chỉ 30 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
30 tỷ
95 m2 (53x17.9)
21 pn
21 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Tây Hồ, gần Hồ Tây, Võ Chí Công, Nhật Chiêu, khu vực dân trí cao, nhiều khách nước ngoài sinh sống, nhu cầu thuê cực lớn
Tòa nhà diện tích 95m, thiết kế 7 tầng hiện đại, tối ưu công năng với 21 phòng khai thác căn hộ dịch vụ dòng tiền ổn định
Ngõ 603 Lạc Long Quân thuộc khu VIP Tây Hồ, không gian sống thoáng đẹp, gần hồ, phù hợp khai thác apartment hoặc giữ tài sản lâu dài
Khu vực hiếm tòa dòng tiền đẹp, thanh khoản tốt, tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng và nhu cầu thuê khu Tây Hồ
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tòa nhà diện tích 95m, thiết kế 7 tầng hiện đại, tối ưu công năng với 21 phòng khai thác căn hộ dịch vụ dòng tiền ổn định
Ngõ 603 Lạc Long Quân thuộc khu VIP Tây Hồ, không gian sống thoáng đẹp, gần hồ, phù hợp khai thác apartment hoặc giữ tài sản lâu dài
Khu vực hiếm tòa dòng tiền đẹp, thanh khoản tốt, tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng và nhu cầu thuê khu Tây Hồ
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa chdv ngõ 603 lạc long quân, khu vip gần hồ, 95m, 7 tầng, dòng tiền khủng, chỉ 30 tỷ", có mã số #323026, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu