Bán tòa nhà lê thánh tông – building giữ tiền cho thế hệ sau – 233 tỷ
Ngõ Tràng Tiền, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
233 tỷ
300 m2 (11x30)
8 pn
12 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA NHÀ LÊ THÁNH TÔNG – BUILDING GIỮ TIỀN CHO THẾ HỆ SAU – 233 TỶ
Tiền có thể mất giá.
Nhưng đất trung tâm ngày càng hiếm.
310m² giữa lõi Hoàn Kiếm, building 10 tầng, dòng tiền gần 5 tỷ/năm.
Một tài sản vừa tạo thu nhập vừa giữ giá trị lâu dài.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
Tiền có thể mất giá.
Nhưng đất trung tâm ngày càng hiếm.
310m² giữa lõi Hoàn Kiếm, building 10 tầng, dòng tiền gần 5 tỷ/năm.
Một tài sản vừa tạo thu nhập vừa giữ giá trị lâu dài.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà lê thánh tông – building giữ tiền cho thế hệ sau – 233 tỷ", có mã số #324352, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu