Bán toà nhà mặt phố khương trung, thanh xuân - 81m2 x 8 tầng thang máy có hầm - ô tô tránh - kinh doanh - giá 29.5 tỷ
Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
29 tỷ 500 triệu
81 m2 (4x21)
10 pn
12 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
???? Vị trí siêu đẹp, trung tâm Thanh Xuân, mặt phố ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, xung quanh ngập tràn tiện ích
???? Giao thông thuận tiện đến Nguyễn Trãi, Trường Chinh, Khương Trung, Khương Hạ, Khương Đình, Vũ Tông Phan, Định Công,...
???? Thiết kế hiện đại, PCCC đầy đủ, lý tưởng để ở, kinh doanh, làm văn phòng, cho thuê- Tầng hầm: Để xe- Tầng 1.2.3.4: Thông sàn kinh doanh- Tầng 5. 1 phòng ngủ rộng + wc- Tầng 6: 2 phòng ngủ khép kín- Tầng 7: Phòng thờ và sân phơi
????Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch????Giá bán (có thương lượng) 29,5 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Vị trí siêu đẹp, trung tâm Thanh Xuân, mặt phố ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, xung quanh ngập tràn tiện ích
???? Giao thông thuận tiện đến Nguyễn Trãi, Trường Chinh, Khương Trung, Khương Hạ, Khương Đình, Vũ Tông Phan, Định Công,...
???? Thiết kế hiện đại, PCCC đầy đủ, lý tưởng để ở, kinh doanh, làm văn phòng, cho thuê- Tầng hầm: Để xe- Tầng 1.2.3.4: Thông sàn kinh doanh- Tầng 5. 1 phòng ngủ rộng + wc- Tầng 6: 2 phòng ngủ khép kín- Tầng 7: Phòng thờ và sân phơi
????Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch????Giá bán (có thương lượng) 29,5 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà nhà mặt phố khương trung, thanh xuân - 81m2 x 8 tầng thang máy có hầm - ô tô tránh - kinh doanh - giá 29.5 tỷ", có mã số #309095, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu