Bán tòa nhà mặt tiền lý tự trọng quận 1 – thuê 8.500 usd/tháng
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
240 tỷ
158 m2 (79x19)
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí: 293–295 Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1
???? Diện tích đất: 7,9 m × 19 m
???? Diện tích đất: 7,9 m × 19 m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 79 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 158 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà mặt tiền lý tự trọng quận 1 – thuê 8.500 usd/tháng", có mã số #309464, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu