Bán tòa nhà sài đồng- hàng xóm vinhomes rive side-dòng tiền khủng-120m 4 tầng hơn 20 tỷ(tl)
Đường Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ 300 triệu
120 m2 (73x16.5)
7 pn
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán tòa nhà Sài Đồng- Hàng Xóm Vinhomes Rive side-Dòng Tiền khủng-120m 4 tầng hơn 20 tỷ(TL)
SIÊU PHẨM PHÚC LỢI , NHÀ MỚI- GARA OTO – THANG MÁY – 5TẦNG-60M2. -HƠN 16TỶ- NGÕ THOÁNG RỘNG
-NGÕ TO TỘNG 4,5 M
SIÊU PHẨM PHÚC LỢI , NHÀ MỚI- GARA OTO – THANG MÁY – 5TẦNG-60M2. -HƠN 16TỶ- NGÕ THOÁNG RỘNG
-NGÕ TO TỘNG 4,5 M
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà sài đồng- hàng xóm vinhomes rive side-dòng tiền khủng-120m 4 tầng hơn 20 tỷ(tl)", có mã số #322250, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu