Chỉ 7.15 tỷ! bán nhà nguyễn khả trạc 40m2x 2 tầng, lô góc, 100m ô tô, không quy hoạch
Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
7 tỷ 200 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỈ 7.15 TỶ! BÁN NHÀ NGUYỄN KHẢ TRẠC 40M2X 2 TẦNG, LÔ GÓC, 100M Ô TÔ, KHÔNG QUY HOẠCH
- VỊ TRÍ TỪ LỐI HOÀNG QUỐC VIỆT KÉO DÀI QUA ĐƯỜNG NGUYỄN KHẢ TRẠC VÀO CHỈ 150M, MUA Ở HAY CHO THUÊ ĐỀU ĐƯỢC
- NHÀ CÓ SẴN 2 TẦNG, MỖI TẦNG 2 PHÒNG
- QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH KHÔNG LO MẤT NHÀ
LIÊN HỆ EM TUẤN 0979049945
- VỊ TRÍ TỪ LỐI HOÀNG QUỐC VIỆT KÉO DÀI QUA ĐƯỜNG NGUYỄN KHẢ TRẠC VÀO CHỈ 150M, MUA Ở HAY CHO THUÊ ĐỀU ĐƯỢC
- NHÀ CÓ SẴN 2 TẦNG, MỖI TẦNG 2 PHÒNG
- QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH KHÔNG LO MẤT NHÀ
LIÊN HỆ EM TUẤN 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 7.15 tỷ! bán nhà nguyễn khả trạc 40m2x 2 tầng, lô góc, 100m ô tô, không quy hoạch", có mã số #322244, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu