Biệt thự 5t thang máy bắc linh đàm dt230m2, 68 tỷ hoàng mai
Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
68 tỷ
230 m2 (12x19)
6 pn
6 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Biệt thự5 tầng thang máy Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội.
- DT230m2, MT28m, lô góc 2 mặt thoáng.
- Vị trí trung tâm nhiều tiện ích, gần Trường học quốc tế Bill Gates, Siêu thị, bán đảo Hồ Linh Đàm.
- DT230m2, MT28m, lô góc 2 mặt thoáng.
- Vị trí trung tâm nhiều tiện ích, gần Trường học quốc tế Bill Gates, Siêu thị, bán đảo Hồ Linh Đàm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 230 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự 5t thang máy bắc linh đàm dt230m2, 68 tỷ hoàng mai", có mã số #324202, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu