???? siêu phẩm ba đình - 35 tỷ - ô tô vào nhà -duplex sang trọng - nội thất 10 tỷ
Phố Nguyễn Công Hoan, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
35 tỷ
100 m2 (6x17)
5 pn
8 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 100m², 5 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Nhà 2 mặt thoáng trước sau, móng chắc chắn có thể lên 8 - 9 tầng thoải mái. Gara tầng 1 rộng rãi đỗ được 2 ô tô.
⁃ Thông số: Diện tích 100m², 5 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Nhà 2 mặt thoáng trước sau, móng chắc chắn có thể lên 8 - 9 tầng thoải mái. Gara tầng 1 rộng rãi đỗ được 2 ô tô.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm ba đình - 35 tỷ - ô tô vào nhà -duplex sang trọng - nội thất 10 tỷ", có mã số #324242, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu