Biệt thự vip khu nhà ở quốc hội- phùng khoang, trung văn dt 110m2x5t. giá tốt: 40x tỷ
Đường Lương Thế Vinh, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
45 tỷ
110 m2 (7x15)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
+ Bán biệt thự Vip khu nhà ở Quốc Hội - Phùng Khoang, Trung Văn - Phường Thanh Xuân - Hà Nội. DT 110m² x 4 Tầng nổi + 01 Hầm. Nhà nằm ở vị trí đắc địa: Ngay sát đường Lương Thế Vinh, Đường Tố Hữu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự vip khu nhà ở quốc hội- phùng khoang, trung văn dt 110m2x5t. giá tốt: 40x tỷ", có mã số #310351, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu