Cầm dưới 14 tỷ tìm nhà mới thang máy quanh trần cung giờ không dễ
Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
13 tỷ 800 triệu
58 m2 (4x14)
8 pn
9 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CẦM DƯỚI 14 TỶ TÌM NHÀ MỚI THANG MÁY QUANH TRẦN CUNG GIỜ KHÔNG DỄ
Căn này thuộc dạng khách đi xem thực tế thường bất ngờ vì:
- Nhà mới thật,
- Ngõ rộng thật,
Căn này thuộc dạng khách đi xem thực tế thường bất ngờ vì:
- Nhà mới thật,
- Ngõ rộng thật,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cầm dưới 14 tỷ tìm nhà mới thang máy quanh trần cung giờ không dễ", có mã số #323210, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu