Cần bán 02 căn shophouse - liền kề danko city thái nguyên
Xã Cao Ngạn, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
10 tỷ 200 triệu
96 m2 (6x19)
5 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 02 CĂN SHOPHOUSE - LIỀN KỀ DANKO CITY THÁI NGUYÊN
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Nguyên |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán 02 căn shophouse - liền kề danko city thái nguyên", có mã số #320040, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu