Cần bán căn hộ tập thể tầng 2 phòng 206 - tập thể xây lắp lâm nghiệp, đường ngọc hồi
Đường Ngọc Hồi, Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3 tỷ 950 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ TẬP THỂ TẦNG 2 PHÒNG 206 - TẬP THỂ XÂY LẮP LÂM NGHIỆP, ĐƯỜNG NGỌC HỒI, P.HOÀNG LIỆT, HÀ NỘI.
- Căn hộ tập thể diện tích: 40m2 - thiết kế hợp lý phòng ngủ, phòng khách + phòng bếp, ban công.
- Căn hộ tập thể diện tích: 40m2 - thiết kế hợp lý phòng ngủ, phòng khách + phòng bếp, ban công.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán căn hộ tập thể tầng 2 phòng 206 - tập thể xây lắp lâm nghiệp, đường ngọc hồi", có mã số #307977, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu