TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cần bán căn nhà lầu tân cổ điển sàn đúc thật 100% xã mỹ phong - tp.mỹ tho - tiền giang.
Xã Mỹ Phong, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
2 tỷ 880 triệu
102 m2 (5x20.4)
3 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN CĂN NHÀ LẦU TÂN CỔ ĐIỂN SÀN ĐÚC THẬT 100% XÃ MỸ PHONG - TP.MỸ THO - TIỀN GIANG.
* TIỆN ÍCH : ĐỪONG RỘNG 8MÉT XE 16 CHỔ VIVU - GẦN TRƯỜNG HỌC - GẦN CHỢ - CÁCH QL 50 KHOẢNG 800 MÉT - CÁCH QUÃNG TRƯỜNG KHOẢNG 10 PHÚT - CÁCH TRUNG TÂM MỶ THO KHOẢNG 8 PHÚT
CẦN BÁN CĂN NHÀ LẦU TÂN CỔ ĐIỂN SÀN ĐÚC THẬT 100% XÃ MỸ PHONG - TP.MỸ THO - TIỀN GIANG.
* TIỆN ÍCH : ĐỪONG RỘNG 8MÉT XE 16 CHỔ VIVU - GẦN TRƯỜNG HỌC - GẦN CHỢ - CÁCH QL 50 KHOẢNG 800 MÉT - CÁCH QUÃNG TRƯỜNG KHOẢNG 10 PHÚT - CÁCH TRUNG TÂM MỶ THO KHOẢNG 8 PHÚT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Tiền Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cần bán căn nhà lầu tân cổ điển sàn đúc thật 100% xã mỹ phong - tp.mỹ tho - tiền giang.", có mã số #307602, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu