Bán nhà 4 tầng, tỉnh lộ 43, phường bình chiểu, thủ đức, tp hcm. dt 74 m2, sh. giá 5,9 tỷ
Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 900 triệu
73 m2 (67x11)
4 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
✨ BIỆT THỰ MINI PHỐ BÌNH CHIỂU – NGANG 6.7M BỀ THẾ – TẶNG FULL NỘI THẤT ✨
Cơ hội sở hữu căn góc 2 mặt tiền đẹp không góc chết tại Tỉnh Lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức:
✅ Vị thế hoa hậu: Căn góc lộng gió, có sân vườn bên hông ngập tràn mảng xanh. Khu dân cư đồng bộ, an ninh, trí thức.
✅ Công năng hoàn hảo: DT 74 m2, 4 tầng đúc, 4PN, 4WC, 2 sân thượng chill view cực đỉnh.
✅ Quà tặng khủng: Toàn bộ nội thất cao cấp từ phòng khách đến phòng ngủ đều mới
Cơ hội sở hữu căn góc 2 mặt tiền đẹp không góc chết tại Tỉnh Lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức:
✅ Vị thế hoa hậu: Căn góc lộng gió, có sân vườn bên hông ngập tràn mảng xanh. Khu dân cư đồng bộ, an ninh, trí thức.
✅ Công năng hoàn hảo: DT 74 m2, 4 tầng đúc, 4PN, 4WC, 2 sân thượng chill view cực đỉnh.
✅ Quà tặng khủng: Toàn bộ nội thất cao cấp từ phòng khách đến phòng ngủ đều mới
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 67 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng, tỉnh lộ 43, phường bình chiểu, thủ đức, tp hcm. dt 74 m2, sh. giá 5,9 tỷ", có mã số #321651, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu