Bán nhà đẹp việt hưng- vỉa hè- oto tránh- kinh doanh-90m 5 tầng thang máy hơn 20 tỷ(tl)
Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
22 tỷ 500 triệu
90 m2 (73x12.3)
5 pn
5 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Việt Hưng- Vỉa hè- Oto tránh- Kinh doanh-90m 5 tầng thang máy hơn 20 tỷ(TL)
BIỆT THỰ - TT THƯỢNG THANH - NỘI THẤT ĐẸP - ĐƯỜNG THÔNG - TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ ????
BIỆT THỰ - TT THƯỢNG THANH - NỘI THẤT ĐẸP - ĐƯỜNG THÔNG - TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp việt hưng- vỉa hè- oto tránh- kinh doanh-90m 5 tầng thang máy hơn 20 tỷ(tl)", có mã số #321644, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu