Cần bán gấp nhà mới xây tại khu phía tây đường lý nhân tông ,ninh phong ,ninh bình
Phường Ninh Phong, Thành phố Ninh Bình, Ninh Bình
7 tỷ 600 triệu
120 m2 (6x20)
5 pn
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN GẤP NHÀ MỚI XÂY Tại khu phía tây đường lý nhân tông ,Ninh Phong ,Ninh Bình Dt:120m2(6*20)Giá:7 tỷ xxNhà 3 tầng gồm 5 phòng ngủ 1 phòng thờ ,1 phòng khach,1 bếp ,3 vệ sinh Nhà hướng nam Đi 200 m ra cầu bông lau Gần ubnd ,trường cấp 1,2 Giao thông thuận tiện Pháp lý :đã có sổ ,sang tên nhanh chóng Lh xem nhà 0977277093
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Ninh Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp nhà mới xây tại khu phía tây đường lý nhân tông ,ninh phong ,ninh bình", có mã số #311172, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu