Cần bán mặt bằng kinh doanh lĩnh nam - 18m2 nhỉnh 5 tỷ - sổ riêng - phân lô ô tô- vỉa hè
Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5 tỷ 200 triệu
18 m2 (22x8.2)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà bán cách đường Lĩnh Nam 60m, mặt ngõ vỉa hè ô tô tránh nhau, ngõ thông các ngả. Khu vực dân cư đông đúc, xung quanh là chợ họp ngày đêm, kinh doanh được đủ mọi loại mặt hàng.
Hiện trạng là nhà cũ 3 tầng - có thể sửa lên tầng hoặc xây mới lên 5-6 tầng - vừa ở vừa kinh doanh cho người có tài chính thấp!
Sổ đỏ riêng chính chủ, cất két đẹp sẵn sàng giao dịch - hoàn toàn không vào quy hoạch - thật khó có 1 căn nào đường rộng như mặt phố như vậy với giá mềm như vậy ngay giữa nội đô Hà Nội!
Hiện trạng là nhà cũ 3 tầng - có thể sửa lên tầng hoặc xây mới lên 5-6 tầng - vừa ở vừa kinh doanh cho người có tài chính thấp!
Sổ đỏ riêng chính chủ, cất két đẹp sẵn sàng giao dịch - hoàn toàn không vào quy hoạch - thật khó có 1 căn nào đường rộng như mặt phố như vậy với giá mềm như vậy ngay giữa nội đô Hà Nội!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 22 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán mặt bằng kinh doanh lĩnh nam - 18m2 nhỉnh 5 tỷ - sổ riêng - phân lô ô tô- vỉa hè", có mã số #308244, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu