Cơ hội đầu tư ccmn giải phóng _vị trí đẹp_ ngõ thông rộng _85m2_mặt tiền 6m _21 tỷ
Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
21 tỷ
85 m2 (6x14)
15 pn
15 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
CĂN HỘ DỊCH VỤ XÂY MỚI - 7 TẦNG THANG MÁY- 15 PHÒNG KHÉP KÍN-FULL NỘI THẤT- DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - ĐẦY ĐỦ PCCC ĐẠT CHUẨN
Hệ thống camera 24/7 giám sát, ra vào cửa vân tay,
Hệ thống camera 24/7 giám sát, ra vào cửa vân tay,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cơ hội đầu tư ccmn giải phóng _vị trí đẹp_ ngõ thông rộng _85m2_mặt tiền 6m _21 tỷ", có mã số #321297, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu