TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cần bán nhà 1 trệt 1 lửng – sổ riêng – giá 1,4 tỷ
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1 tỷ 400 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
2 wc
09-03-2026
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LỬNG – SỔ RIÊNG – GIÁ 1,4 TỶ
Căn nhà nằm tại Phường Tân Triều, khu dân cư ổn định, vị trí gần Khu Du Lịch Bửu Long, thuận tiện di chuyển về trung tâm Biên Hòa cũng như các khu vực lân cận.
Nhà được xây dựng theo kiểu 1 trệt 1 lửng, thiết kế gọn gàng, không gian sử dụng hợp lý, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài.
Thông tin căn nhà
3 phòng ngủ
2 nhà vệ sinh
Phòng khách
Phòng thờ
Sân đậu ô tô
Sân sau thoáng
Căn nhà nằm tại Phường Tân Triều, khu dân cư ổn định, vị trí gần Khu Du Lịch Bửu Long, thuận tiện di chuyển về trung tâm Biên Hòa cũng như các khu vực lân cận.
Nhà được xây dựng theo kiểu 1 trệt 1 lửng, thiết kế gọn gàng, không gian sử dụng hợp lý, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài.
Thông tin căn nhà
3 phòng ngủ
2 nhà vệ sinh
Phòng khách
Phòng thờ
Sân đậu ô tô
Sân sau thoáng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cần bán nhà 1 trệt 1 lửng – sổ riêng – giá 1,4 tỷ", có mã số #306638, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu