Cần cho thuê nhà 5 tầng tại hồ phương liệt, quận thanh xuân, hà nội
Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
1 triệu
120 m2 (8x12)
6 pn
5 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ VĂN PHÒNG TẠI NGÕ 61 PHỐ LẠC TRUNG, QUẬN HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI
- Địa chỉ: NGÕ 61 NGÁCH 4 PHỐ LẠC TRUNG, QUẬN HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI
- Địa chỉ: NGÕ 61 NGÁCH 4 PHỐ LẠC TRUNG, QUẬN HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê nhà 5 tầng tại hồ phương liệt, quận thanh xuân, hà nội", có mã số #308220, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu