Căn hộ 2pn nhơn trạch giá chỉ hơn 500tr - khai thác cho thuê ngay, tỷ suất sinh lời 10%/năm
Đường Lý Thái Tổ, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
540 triệu
45 m2 (5x8)
2 pn
2 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
Sản phẩm đầu tư dòng tiền cực hiếm tại thủ phủ công nghiệp Nhơn Trạch.
Căn hộ 2PN Happy Home giá cực mềm chỉ hơn 500 triệu. Vốn ban đầu bỏ ra chỉ 165 triệu (tương đương 20% ky HDMB). Tốc độ lấp đầy nhanh nhờ lượng chuyên gia và lao động dồi dào tại các KCN kế cận. Tỷ suất lợi nhuận từ việc vận hành cho thuê đạt tới 10%/năm, cao vượt trội so với gửi ngân hàng. Được bảo chứng lãi suất vay siêu rẻ 5.6%/năm từ Ngân hàng Chính sách.Anh/chị quan tâm nhận bảng giá và tính toán dòng tiền chi tiết, vui lòng liên hệ: Nguyễn Vũ - 0825.500.800 (Zalo).
Căn hộ 2PN Happy Home giá cực mềm chỉ hơn 500 triệu. Vốn ban đầu bỏ ra chỉ 165 triệu (tương đương 20% ky HDMB). Tốc độ lấp đầy nhanh nhờ lượng chuyên gia và lao động dồi dào tại các KCN kế cận. Tỷ suất lợi nhuận từ việc vận hành cho thuê đạt tới 10%/năm, cao vượt trội so với gửi ngân hàng. Được bảo chứng lãi suất vay siêu rẻ 5.6%/năm từ Ngân hàng Chính sách.Anh/chị quan tâm nhận bảng giá và tính toán dòng tiền chi tiết, vui lòng liên hệ: Nguyễn Vũ - 0825.500.800 (Zalo).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 24 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ 2pn nhơn trạch giá chỉ hơn 500tr - khai thác cho thuê ngay, tỷ suất sinh lời 10%/năm", có mã số #322922, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu